Vai trò của việc chọn lọc được sàn Forex uy tín trong giao d

Описание вашего первого форума.

Vai trò của việc chọn lọc được sàn Forex uy tín trong giao d

Сообщение minhminh » 15 янв 2021, 03:58

Vai trò của việc chọn lọc được sàn Forex uy tín trong giao dịch tại Việt Nam[/b]
Tùy thuộc vào rộng rãi yếu tố như mục đích đàm phán của các bạn, bắt mắt thương lượng của bạn hay một số điều kiện cá nhân khác mà đôi khi một sàn Forex được xem là khôn xiết uy tín lại ko phải là sự chọn lọc tốt nhất.
Trước lúc nói về những tiêu chí để chọn lọc một sàn Forex dành cho các bạn, Việc đầu tiên hãy cùng xem những ích lợi khi chọn lọc được một sàn giao dịch ngoại hối uy tín và thích hợp là gì đã nhé.
các ích lợi lúc lựa chọn được sàn Forex uy tín và thích hợp[/b]

lợi ích đầu tiên: Giúp bạn “Yên tâm công tác”[/b]

Rất rõ ràng, mỗi đồng bạc mà bạn và tôi mang đi đầu cơ đều là những đồng tiền xương máu và ko dễ gì để đem tới nó. Chính vì thế, chúng ta chẳng thể cứ tùy tiện và nộp tiền vào một nào đó chỉ vì vô tình được biết đến qua một quảng cáo trên những kênh mạng thị trấn hội, qua google hay qua các lời giới thiệu của các bạn môi giới được.

Изображение

Việc sắm ra một sàn Forex tốt, đủ sự uy tín sẽ tạo điều kiện cho các bạn cảm thấy an tâm và tự tin hơn. bạn có thể đàm phán với một tâm lý tha hồ ko cần phải nơm nớp lo sợ rằng mình sẽ bị sàn…chơi xỏ, chỉ riêng điều ấy đã giúp các bạn nâng cao cực nhiều tỷ lệ thành công khi giao dịch rồi.

ích lợi thứ 2: Giúp bạn tối ưu hóa chi phí đầu cơ[/b]

bạn sẽ chẳng cần đến một sàn môi giới có uy tín cao chót vót và thương lượng với một mức phí cũng cao chon von tương đương với uy tín của họ. Điều đấy thực sự ko cấp thiết, đặc biệt là với các trader tư nhân như bạn và tôi.
Với các trader nhỏ lẻ như chúng ta, một sàn Forex có uy tín đủ lớn với cùng đồng cùng với một mức phí giao dịch dễ chịu là sự chọn lựa tối ưu hơn không ít.

lợi ích thứ 3: Giúp bạn tối ưu hóa hệ thống đàm phán[/b]

nếu như các bạn là một trader đeo đuổi môn phái Scalping, hẳn các bạn sẽ chẳng muốn thương lượng trên một sàn giao dịch ngoại hối forex có tốc độ khớp lệnh chậm và spread quá cao, đúng chứ?
nếu bạn là một Swing Trader thì hẳn các bạn cũng chẳng muốn đàm phán tại một sàn Forex có phí Swap qua đêm quá to.
Một sàn Forex uy tín và phù hợp không những mang tới cho các bạn sự an tâm mà còn có thể giúp bạn phát huy tối đa sự hữu hiệu đối với hệ thống thương lượng của mình
Làm thế nào để chọn được một sàn Forex thích hợp với cá tính thương lượng của mình[/b]
Mỗi trader có một cá tính đàm phán khác nhau, có thời gian hoạt động khác nhau, có điều kiện thương lượng và mục tiêu lợi nhuận khác nhau… Vì vậy, chỉ tiêu thích hợp đối với mỗi trader trong việc chọn lọc sàn môi giới Forex cũng khác nhau.
Để chọn lọc được một sàn môi giới sàn giao dịch forex uy tín phù hợp với mình, điều Ban đầu mà các bạn cần ấy là định hình được phong cách đàm phán của mình trước, đó được xem là yếu tố cốt lõi giúp bạn đưa ra tuyển lựa.
Để định hình được cá tính đàm phán , cách duy nhất là tự mình trải nghiệm trong một thời kì thương lượng thực tế đủ dài trên thị trường Forex.

Có nhiều nguyên tố quyết định tới thời trang thương lượng của bạn:

thời gian các bạn dành cho việc đàm phán. thí dụ như:

giả dụ các bạn có một công tác fulltime thì các bạn cần tìm ra một phương án đàm phán ko tốn quá phổ quát thời kì ngồi trước màn hình máy tính.

nếu như bạn có thể dành cả ngày cho việc giao dịch thì bạn có thể là một day trading hoặc swing trading.

mục tiêu lợi nhuận mà các bạn đặt ra: giả dụ bạn chọn lựa mục đích lợi nhuận cao hơn, đồng nghĩa với việc các bạn sẽ phải tiến hành nhiều giao dịch hơn và chịu các rủi ro lớn hơn

Số vốn mà các bạn dành cho việc đầu cơ Forex

Tính cách của bạn: ví dụ như khả năng chịu đựng sức ép, tâm lý ưa giả mạo hiểm hay khả năng chấp nhận giả mạo hiểm, hay các mục tiêu an toàn mà bạn đặt ra.

Изображение
Kết :
Dù thời kì các bạn tham dự thị trường là bao lâu, hệ thống thương lượng của các bạn tối ưu tới thế nào thì việc tuyển lựa đúng sàn môi giới Forex đều có thể mang lại lợi ích thêm cho các bạn.
Đừng chủ quan vào bản thân mình và coi nhẹ việc tuyển lựa một sàn môi giới bởi nó đóng góp một phần chẳng hề nhỏ đến thành công của các bạn trên con đường này.
Hãy tỉ mỉ tuyển lựa một Sàn forex uy tín hài hòa giữa các yếu tố về sự uy tín, giá cả đàm phán và thích hợp với bạn.
Chúc bạn thành công!
minhminh

Вернуться в Ваш первый форум